Chia sẻ diễn đàn chất lượng PA DA cao tuổi đời lâu năm free dofollow chữ ký

Thảo luận trong 'Link Building - Xây dựng liên kết' bắt đầu bởi dxboy, 9/6/16.

1. dxboy

dxboy Lính mới

Mấy bữa nay nhiều hệ thống sập quá nên mình có mấy cái domain cũ setup cho anh chiến. Chú ý post bài đúng box và hạn chế spam là OK. Các bạn viết nội dung tốt thì sẽ tốt cho bạn và cả diễn đàn.

Mã:
    trangbanbuon[.]com/ site này khá nhiều bạn biết rồi
    seomods[.]co.uk PA23 DA13 MOZRANK 3.21 (phiên bản Anh quốc UK)
    ta-li[.]com DA40
    cndfkj[.]com PA46 DA37 MOZRANK 6.66
    54ahfu[.]com PA46 DA37 MOZRANK 6.95
    Được sự quan tâm ủng hộ anh em mình sẽ setup thêm 5-7 cái nữa để anh em chiến, mình có nhiều tên miền quá mà không có người quản lý forum nên chưa dám setup!

Cảm ơn sự quan tâm của các bạn.

2. luce231

luce231 Đang làm quen

Diễn đàn mới quá bác. Mong có anh em nào mở đường ạ.

3. idiot

idiot Lính mới

Lại mấy domain nước ngoài hả? Thôi cho tôi xin, hiện nay các site bị dính tác vụ thủ công đã nhiều lắm rồi, việc săn các domain này giờ ko có tốt cho seo nữa. nội dung trang lại trắng tinh thì bỏ đi thui

4. tuanlv2510

tuanlv2510 Lính mới

Tuyển đội BQT vào là oke mà bạn!

5. dxboy

dxboy Lính mới

Diễn đàn mới nhưng domain cũ đấy bạn ạ, cứ chiến thôi, không spam là ok, cơ chế như thế hơn cả tài khoản vip rồi đó bạn :D

6. doind

doind Đang làm quen

Trang seo mod của bạn là trang bên nước ngoài làm seo ở Việt Nam liệu có bị ảnh hưởng gì không?

7. gamehayst

gamehayst Đang làm quen

Nói chung đang trong cơn bão Gôgle thế này thì chịu khó án binh bất động thôi.Động đậy dễ ra đảo lắm đấy, update nhiều bài viết lên thôi

8. grantevil

grantevil Đang làm quen

Thank bác vì tinh thần chia sẻ cơ mà giờ mình quá sợ hãi với các hệ thông xây dựng lên để thuần đi link rồi :( sợ vãi luôn, giờ cố tìm các diễn đàn mà thành viên họ tham gia không vì để seo ấy. Nhưng diễn đàn đó tuy là không dễ để đi link nhưng đc cái nó ít bị cảnh sandbox

9. dxboy

dxboy Lính mới

Mấy hôm bão sandbox ghê quá, một loạt hệ thống site ra đi nên vì mình chưa có kinh nghiệm trong vấn đề site hệ thống vệ tinh nên đã tạm dừng post một vài site rồi, rất mong anh em thông cảm nhé, hiện tại còn mỗi site seomods hoạt động. Trót chia sẻ cho anh em mà lại tạm ngưng rất mong lượng thứ! Tạm thới án binh bất động qua mùa giông bão này chút :D

Mình xây dựng hệ thống không bán tk vip đâu nên chắc cũng đỡ bị soi, ngoài ra có bạn ở trên nói có vẻ lo sợ domain nước ngoài, vấn đề này hơi vô lý, vì site việt bị tiêu diệt hàng loạt kia kìa, cả edu 1 dàn luôn ý, cho nên vấn đề phạt là do nội dung spam + bán liên kết 2 yếu tố này google đã ghét từ lâu lắm rồi!

10. batgioi69

batgioi69 Đang làm quen

Lại điệp khúc cũ hả, bài ca này ca hoài mấy năm trời, làm mấy đứa nhân viên cũng cắm đầu vô spam hệ thống, kết quả là từ khóa nhảy như điên, tiền hợp đồng không lụm được xu nào, móm bữa giờ luôn !

Dục tốc bất đạt, các bạn phải biết là mấy cái hệ thống này nó rất mau lên từ khóa nhưng đổi lại sẽ không bền.

11. lehan101

lehan101 Đang làm quen

Diễn đàn có tên miền không mấy ưa thích, nếu không nói là vô nghĩa. đợt bão năm ngoái mấy site tên miền kiểu này chết gần hết.

12. dxboy

dxboy Lính mới

Uhm! Uhm! mình chỉ giới thiệu bạn nào quan tâm thì đến tham gia, mình làm hệ thống ko để bán tài khoản vip bạn nhé, chủ yếu tạo sân chơi cho ae, chính vì thế mà spam sẽ không có cửa đâu hi.

13. grantevil

grantevil Đang làm quen

Thật sự là mình nói chuyện với nhiều ad các diễn đàn rồi, ai cũng nói giống bạn hết :byebye: cũng bảo là spam không có cửa đâu, san bằng tất cả rồi thì hệ thống uy tin này nọ các kiểu rồi thì là ko bán tài khoản vip rồi thì là anh em cùng xây dựng nội dung cho site :dauhang:

Mình nghe hết rồi :v nói chung là theo mình diễn đàn mà lập ra để dành cho dân seo đi link thì trừ khi là link nof hết còn nếu không thì cực kì nguy hiểm :D

Những diễn đàn chất thì vẫn còn nhưng vì muc đích của diễn đàn đó họ rất rõ ràng :) và tiêu chuẩn rất là nghiêm ngặt. Để làm như vậy không dễ, làm 1 2 cái diễn đàn thế còn được chứ nhiều thì khó.

Mình chỉ nói đơn giản làm 1 2 site uy tín như vnwwebmaster thì được chứ bảo làm 1000 2000 site uy tin nhứ vnwwebmaster thì nghe đã thấy bất khả thi rồi vì nguồn lực là không đủ

14. huynq.231

huynq.231 Lính mới

Nhìn cái tên nó cứ zị zị! sợ sợ. :D nhiều site mua lại domain, có dấu hiệu phốt từ trc rồi

Đang tải...