Cùng hỗ trợ phương pháp seo tăng PR cao trong lần cập nhật này

Thảo luận trong 'Hỏi đáp/Thảo luận SEO/SEM' bắt đầu bởi duongc48, 7/4/13.

1. duongc48

duongc48 Đang làm quen

Chào anh chị em,
    Tính tới hôm nay theo các thảo luận của cộng đồng SEO còn khoảng 1 tháng nữa là tới thời điểm cập nhật PR.
    Vậy chúng ta cùng bàn và lên kế hoạch tăng PR cho các website, mình đã chứng kiến trong đợt cập nhật trước nhiều anh em đã tăng được từ PR0 lên tới PR6 trong khi website mới chỉ lập trước ngày cập nhật 1 tháng.
    Bí quyết tăng PR cho web không phải ai cũng biết và mình lập topic này mong nhận được những chia sẻ, thảo luận của mọi người để chúng ta cùng lọc ra và lên kế hoạch tăng PR trong đợt cập nhật lần này.
    Thông qua topic này những ai có kế hoạch tăng PR lên cao như mình cũng hãy giới thiệu webiste lên đây để mọi người cùng mổ xẻ và trợ giúp nhé. Mình hiện đang lên kế hoạch với hi vọng lên PR6 cho hai trang này, mong nhận sự góp ý trợ giúp của anh chị em:
    PHP:
    http://dichvuseore.com    http://seovnnic.com

2. duongc48

duongc48 Đang làm quen

Đó chỉ là một phần trong kế hoạch tăng PR bạn ạ, muốn site lên PR cao thì lượng index ít và nội dung ko trùng lặp, một nhân tố quan trọng nữa là tracffic phải cao cũng như ổn định tăng dần đều

3. blackcatcn

blackcatcn Đang làm quen

để tăng pr thì chỉ có cách đi mua link và trao đổi link thôi à các pro

4. duongc48

duongc48 Đang làm quen

Nếu bạn mua link nhiều nhưng liên kết nội bộ yếu bên cạnh tracffic đổ về web ít thì rất khó lên PR, do đó phải đầy đủ các yếu tố trên thì mua links mới có nhiều giá trị

5. haiauchamchi

haiauchamchi Lính mới

Theo mình nghĩ thì phải có nhiều backlink, lượt trafic tăng dần đều.
    Mình cũng có 1 site mới làm 2 tháng, hi vọng đợt cập nhập này sẽ lên đc 2 :)

6. ducquyen00

ducquyen00 Đang làm quen

Trao đổi links. Bạn muốn trang nào tăng pr thì trao đổi links về trang đó. nếu tất cả links của bạn đều đổ về trang chủ thì pr trang chủ của bạn có thể lên rất cao. nhưng như vậy sẽ chỉ có trang chủ của ban nên thôi.còn các trang khác không lên pr được trừ khi có links từ trang chủ đến các mục, trang còn lại

7. duongc48

duongc48 Đang làm quen

Nếu chỉ đơn giản như vậy thì dùng vài trang PR6,7 kéo là chắc chắn lên PR. Tuy nhiên thực tế còn nhiều yếu tố khác như tracffic ổn định, số index ít vì PR có tính truyền nên nếu lượng index càng cao càng khó tăng PR

Đang tải...