Danh Sách 19 Diễn đàn nhận đăng tin rao vặt đăng tin dể đàng pr 6

Thảo luận trong 'Hỏi đáp/Thảo luận SEO/SEM' bắt đầu bởi embenhomongmanh, 30/10/14.

1. embenhomongmanh

embenhomongmanh Lính mới

Giới thiệu một vài diễn đàn chất Pr 4-6 cho anh em:

getbentobox.com

mvpvalueplans.com

mvpcares.com

jewelball.net

mindyourwater.com

mvppersonalchoice.com

wiserearth.net

ruslit-center.com

heliair.net

florich.net

derbau.net

mvptrivantage.com

axxenteng.net

mvpwellstyle.com

1partnership.com

becitizen.net

mvpforme.com

hybrazil.net

statoil-energi.net

mvpforliving.com

Diễn đàn doanh nghiệp Việt Nam và Làm thế nào để chèn backlink khủng từ những web pr cao

Xây dựng backlink:

“Content Is King – Link Is Queen” có thể dịch là ” Nội dung là quốc vương – Liên kết là bà hoàng “ Nếu bạn làm bên SEO thì câu nói đó chắc hẳn quá ư thân thuộc đối với bạn. Có thể cho rằng những backlink sẽ giúp chonhững website tồn tại đượcở các công cụ tìm hiểu ( Google ) , việc xây dựng backlink là một điềukhông hề không phải dễ dàng khi mà bạn vừadành thời gian tìm hiểu , xây dựng , sàng lọc tài nguyên backlinkthích hợp , đợi công cụ tìm kiếm index backlink,…Nó đòi hỏi một sự quyết tâm và kiên trì của bạn để website có đượcxếp hạng tốt trên Google

Một diễn đàn uy tín nhất đảm bảo chất lượng được độc giả viết bài<br>
    Nằm trong Blog của tôi cũng đãtồn tại mộtbài nói về backlink và các phương pháp xây dựng backlink hiệu quả mà các bạn có khả năng xem xét lại : tạo ra backlink đúng. Và các bạn nên lưu tâm rằng bây giờ ” backlink nội dung là đáng quan tâm hơn số lượng“.

Bài viếtngày hôm naytôi sẽ chia sẽ với các bạnmột sốwebsite PR tốt giúp bạntạo ra backlink tốt chỉ về trang web mình hoàn toàn miễn phí vàrất dễ dàng :
    1.Google + :

Google + là trang mạng phổ thông của Google đang dần chiếm vị trí trọng đại đối với SEO, điển hình phải nói đến là Google Authorship . Trong G+ cũng cho phép bạnchế tạo link nofollow với|và} cả dofollow, muốnnhận được một textlink Dofollow trong G+ thì các bạn thiết kế trên phần lịch sử của mìnhsau đây : thu thuat SEO
    2. Yahoo Hỏi & Trả lởi + Google Hỏi Đáp

Tham dự đáp các câu hỏi trên Yahoo và Google ,đó là cách tốt nhất để làm trang web /Blog thuộc quyền sở hữu bạn có thêm tài nguyên traffic sẵn có rấttốt, tuy là các backlink nofollow but sẽ vô cùng chất lượng nếu bạn tạo được traffic về websitethông qua các textlink bạncài.
    3. Youtube :

Hẳn ai cũngbiết website này . Nếu bạnmong muốn lấy backlink nofollow từ Youtube thì tương đối dễ điều bạn cần phải là upload video của bạnlên sau đó trongphần lột tả tạo đường dẫn đưa về website thuộc quyền sở hữu của bạn.

Tuy nhiên chưa chắc ai cũng có thể hiểu biết Youtube cho phép bạn tạo ra các backlink dofollow , tuy nhiên bạn phải xác địnhtrang web thuộc quyền sở hữu mình :

Đầu tiên bạn đăng nhập vàokênh youtubrồi sau đó chọn Channel Setting >Advanced –> bổ sung thông tin mô tả và URL của bạn vô.

Thủ thuât : youtube hiện nay là nofollow , do đó hãy tận dụng kênh youtube thuộc quyền sở hữu bạn đểkéo hàng ngàn traffic về trang web hàng giờ.
    Bonus :

backlink hồ sơ là một trong số các nguồn backlink dễ có được mặc dù không chất lượng bằng backlink ngữ cảnh (Contextual Link) mặc dù vậy nó vấn giá trị một mức nhất định trong SEO như là tăng con số Referring domain , chỉ số link juice ,…tớ có kể ra cho các bạn 100 trang web PR , DA , PA tốt giúp cho các bạn phong phú hóa nguồn tài nguyên backlink đưa về :
    Lời Kết :

Trong chiến lược xây dựng backlink của mình bạn không nên quá quan tâm những backlink dofollow vì vậy bỏ qua những đường dẫn nofollow do nó cũng là một bộ phận giúp cho google xếp hạng website của bạn.Thời gian tới tôi sẽ có bổ sung nhiều bài chỉ dẫn xây dựng backlink nữa các bạn ghi nhớ theo dõi nha !
    Kính chúc các bạn làm tốt

2. tomtuoi

tomtuoi Lính mới

Giờ diễn đàn toàn chủ yếu là pr thấp và chất lượng diễn đàn thấp

3. tinhlaj

tinhlaj Lính mới

vào xem thì đúc kết đc 1 câu: mấy diễn đàn bạn đưa khó xơi quá..hic...

4. game4you

game4you Đang làm quen

khó xơi nhưng cũng phải làm thử chứ bác biết sao ta lại thu được kết quả tốt từ các diễn đàn này :D

5. trinhtiendat

trinhtiendat Đang làm quen

em thì chưa vào đặt link thử nhưng trước tiên em cảm ơn bác thớt rất nhiều vì đã tận tình chia sẻ các diễn đàn có chất lượng cho anh em SEOER nhé :D

6. hungnt7891

hungnt7891 Đang làm quen

Nhìn thấy đống diễn đàn đã nản rồi, mà giờ cũng cần gì đi quá nhiều diễn đàn đâu, đi theo tiêu chí ít mà chất vẫn hơn :gach:

7. darkness957

darkness957 Đang làm quen

list diễn đàn này có phải là cũng một hệ thống phải không mọi người?

8. damynghe2606

damynghe2606 Guest

Toàn pr5-6 mà sao vào thì không thấy bài viết nào hết à. Vậy thì ai dám đi link chứ viết bài sợ họ lại xóa :tire:
    Mình đang đi máy site này nè mới nhưng mà cũng chất đó chữ ký dof à mọi người vào xem được không nhé :
    diendan.thobuon.com
    forum.dichvuninhbinh.com
    raovat.xqnb.net

9. tamcoc123

tamcoc123 Banned Tài khoản đã bị khóa

Vẫn muốn đi theo tiêu chí ít mà chât. ờ. thì phải rồi. vãn biết vậy
    nhưng mà sếp nhà em theo seo ngày xưa vẫn chỉ toàn thích số lượng thôi ấy ợ :(

10. shinchao

shinchao Đang làm quen

chuẩn men rồi đó bạn :)) chắc là mua tên miền về xây dựng lại nhưng cũng được khá nhiều bài viết rồi đó .

11. xetainhapkhau

xetainhapkhau Lính mới

các diễn đàn đó hình như phải mua vip bạn, tình hình phải bỏ ra 600 - 700 k

12. tytranduc31

tytranduc31 Lính mới

"Content is King - Link Is Queen". Chất vẫn hơn lượng, nội dung hay mà độc thì bác Google vẫn đánh giá cao hơn. Klq nhưng nếu mới làm seo thì cái giữ cũng nên thử để có thêm kinh nghiệm:hehe:

13. xetainhapkhau

xetainhapkhau Lính mới

có bán vip không bạn? giá sao bạn? có gì liên lạc với mình nhé

14. ngocty

ngocty Đang làm quen

Cảm ơn chủ top đã chia sẻ, thời gian này em chỉ muốn mọc thêm vài cánh tay nữa để chiến thôi, ko có time đi chém nữa

15. Nhu tung

Nhu tung Đang làm quen

Diễn đàn đầu tiên không hoạt động nữa sao các anh chị ơi? sao PR vẫn cao vậy nhỉ

Đang tải...