Dich vu seo uy tin đạt top 4 google

Thảo luận trong 'Chat chit - Tán gẫu - Tranh luận' bắt đầu bởi ClickENter, 8/5/15.

1. ClickENter

ClickENter Đang làm quen

Key này em thực hiện đẩy nó trong 1 tháng rưỡi gần đây google nó vui vui nó update cho em lên top 4 google.com.vn nên mừng quá lên khoe với mọi người trên vnwebmaster cho nó có không khí mong các bác đừng gạch đá tội em :D.
    từ khóa: dich vu SEO uy tin
    domain: cmay.vn

- Các bước em thực hiện nó em share luôn :D.
    Bước 1: Bước này nhàm chán nhất mà thực hiện đi thực hiện lại mỗi khi bắt tay vào SEO đó là cái phân tích từ khóa, phân tích mấy thằng top 10 nó đang có gì, đang ở đâu, nó trâu thế lào :3 rồi tiếp theo em sắp xếp tấn công key ngách nào trước,....
    + Sau đó lại ngồi tự kỷ thực hiện viết bài và tối ưu hóa SEO sao cho theo ý của em nó là tốt (không dám chém chuẩn SEO >.< ).
    + xong viết bài là khỏe rồi giờ thì lại vọc đến cái thằng social kiếm tí view cho google nó nghĩ bài em viết không phải "rác" @@.
    + Nội dung + social xong thì chắc là qua đi offpage thôi em mới đầu thì đi link từ từ theo em thì từ từ khoai nó sẽ nhừ nên em đi link nó có hạn chế 1 ngày tầm 10 link - 20 link trong 2 tuần đầu. (thường em chọn mấy site có cùng nội dung với em như vnwebmaster này chẳng hạn :D).
    + Xong link thì đều đặt đi hằng ngày rồi còn nội dung thì update đều như ăn cơm uống nước ngày nào cũng phải nấu xong 1 bài interlinks đầy đủ để phụ đẩy key rồi lại lên facebook chém gió câu view.

Xong có vậy thôi @@. mong các bác chém nhẹ nhẹ lần đầu share kinh nghiệm còn nhiều thiếu sót :D.

2. hoanglonght

hoanglonght Lính mới

bạn cho cái giá cụ thể đi, mình cũng đang cần seo top đây, nếu hợp lý thì mình sẽ làm, mình làm khoảng 3 đến 5 từ khóa nhé

3. cuahangyenmach

cuahangyenmach Đang làm quen

Ki nh khủng khiếp, site cmay này mình biết nè, nhìn ngon phết

4. adslviettel1

adslviettel1 Đang làm quen

Thấy bác làm đươn giản mà lên nhanh nhỉ? Cái mảng này cạnh tranh khá cao đó, chắc ăn may thôi chứ mình seo mấy tháng rồi mà còn chưa từ nào top 4 cả, nản hết cả lòng

5. gamehayst

gamehayst Đang làm quen

Cái từ khóa này độ cạnh tranh cao không bác? Cũng từng tùy từ khóa mà cách làm khác nhau. Từ khóa dễ có thể như bác là lên đc, từ khóa khó cần tối ưu hơn nữa cơ

6. thanhan025

thanhan025 Đang làm quen

Êu bác này trâu thật, mấy key dưới chữ ký của em cày cuốc mãi mà chả thấy lên tẹo nào. Em mà key của bác chắc chớt.

7. doind

doind Đang làm quen

Mình tán thành với bạn! Với từ khóa khó thì không chỉ đơn giản như vậy được!

8. apkhayp

apkhayp Moderator Moderator

Ghê key đó mà lên tận top 2, em mới check lúc 4 giờ ngày 26.5.

9. vuanhtuan84

vuanhtuan84 Lính mới

Đồng hồ đo độ cứng vật liệu mềm Asker durometer type F
    Hãng: Asker
    Model: Durometer type F
    Xuất xứ: Nhật Bản

Xem thêm tại: http://mvtek.vn/p/3441/dong-ho-do-do-cung-vat-lieu-mem-asker-durometer-type-f.html

www.mvtek.vn - www.thietbikythuat.net - www.maivu.vn - info@mvtek.vn - 091.704.5555 - 094.594.2992 - 024.2262.9292

Tags: Máy đo pH, Máy định vị GPS, Thước cặp điện tử, Thước lá, Máy đo pH đất, Hóa chất kiểm tra vết nứt Nabakem, Máy cất nước.

Đang tải...