[Ebook] Google Search - Bạn có thể tìm thấy mọi thứ từ Internet

Thảo luận trong 'Ebook SEO/SEM' bắt đầu bởi marota.vn, 19/8/14.

1. marota.vn

marota.vn Lính mới

'Mọi thứ đều có ở trên Internet', nhưng làm thế nào để bạn có thể khai thác nguồn tài nguyên vô tận và vô giá này. Cuốn eBook nhỏ này sẽ chia sẻ với bạn những bí quyết để biến Google trở thành trợ thủ đắc lực cho bạn, giúp bạn trở thành chuyên gia Internet thực thụ

Google là một công cụ cực kỳ mạnh mẽ và Internet là nguồn tài nguyên vô tận. Nhiệm cụ của bạn là phải nắm lấy kỹ thuật để khai thác được nguồn tài nguyên khổng lồ này.

Cuốn ebook “GOOGLE SEARCH – Bạn có thể tìm thấy mọi thứ từ Internet” đã mở ra một phần những kỹ năng tìm kiếm để các bạn có thể tự khai phá Internet. Và rất có thể bạn sẽ còn tìm thấy nhiều ứng dụng nữa của Google.

Hãy chia sẻ lại những gì mà bạn cảm thấy có ích từ cuốn ebook. Những kỹ thuật mà bạn đã áp dụng thành công từ kiến thức trong cuốn ebook này.

Tôi rất vui được đón nhận những góp ý từ các bạn.

Chúc các bạn khai thác Internet hiệu quả và đầy hứng khởi.

Chi tiết download: marota.vn/ebook-google-search-ban-co-the-tim-thay-moi-thu-tu-internet-ns637

2. thanhhoa_active

thanhhoa_active Đang làm quen

3. hunghv6

hunghv6 Đang làm quen

mình thấy hơi lạ. Sao không vào thằng google.com là được mà?

4. luongthien7703

luongthien7703 Lính mới

Tức là cái sách Ebook này dạy mình cách gõ từ khóa oh ah. Có cần phải học ko vậy chài

5. foreversq

foreversq Đang làm quen

ngoài ra thì google search box còn gợi ý cho ta rất nhiều những từ khóa hấp dẫn mà độ cạnh tranh lại không hề cao :D Nghiên cứu từ khóa thì mình thích nhất mảng này của google :)

6. trinhtiendat

trinhtiendat Đang làm quen

giờ internet đã rất phổ biến với mọi người. internet như là một thế giớ kiến thức được thu nhỏ và chúng ta chỉ cần truy cập vào internet là có thể tìm kiếm những thứ mà ta cần và google dearch sẽ giúp ta thực hiện được điều đó :)

7. Internet giờ GG nó là bá chủ rồi. giờ GG nó là ông chủ của mảng tìm kiếm.
    dạo gần đây mình thấy trên tv nói về chính quyền mỹ đang muốn thu hẹp GG lại

8. cuongk5c

cuongk5c Đang làm quen

Cuốn ebook “GOOGLE SEARCH – Bạn có thể tìm thấy mọi thứ từ Internet” đã mở ra một phần những kỹ năng tìm kiếm để các bạn có thể tự khai phá Internet. Và rất có thể bạn sẽ còn tìm thấy nhiều ứng dụng nữa của Google.
    P/s; có thể tìm và đọc cuốn này ở đâu vậy bạn?

9. hanhpmi

hanhpmi Lính mới

cuốn sách này có ích lắm, hiện nay chúng ta vẫn chưa khai thác thông tin chính xác hoàn toàn được từ google.com

Đang tải...