Hỏi về quảng cáo trên web

Thảo luận trong 'Thủ thuật khác' bắt đầu bởi thanhhoa_active, 9/9/14.

1. thanhhoa_active

thanhhoa_active Đang làm quen

Cho mình hỏi loại quảng cáo trên một vài diễn đàn, website mà khi mình click vào 1link nó nhảy ra nhiều link là quảng cáo gì vậy? làm quảng cáo kiểu đó có khó không ?

2. kennoop

kennoop Đang làm quen

Mình nghĩ chắc cũng là chèn nhiều link vào 1 quảng cáo trong 1 lần lick, mình không rành nên chỉ nghĩ vậy thôi, cũng đang hóng tin cái vụ này không biết làm sao và giá cả thị trường là bao nhiêu, có pro nào biết chỉ giáo thêm nhé :)

3. phamvantrungtin1

phamvantrungtin1 Banned Tài khoản đã bị khóa

Kiểu đó bạn tìm trên mạng nhiều mà nó là kiểu popup thôi :D Kiểu đó làm cho người ta ghét khi truy cập vào web bạn

4. thanhhoa_active

thanhhoa_active Đang làm quen

mình nghĩ nó là popup nhưng k rõ tên gọi riêng cho kiểu đó là gì, vì popup nhiều loại lắm.

5. vietmyairlines

vietmyairlines Lính mới

Mỗi lần truy cập vào website có mấy dạng quảng cáo này, mình chẳng thèm vào lần 2. Bực bội. ra toàn mấy trang linh tinh, mà cũng có tác dụng gì đâu. click ra link quảng cáo thì mình tắt liền, chưa được 2s nữa, cũng chẳng biết cái link quảng cáo đó là cái chi luôn

6. hungnup

hungnup Đang làm quen

Đừng làm thế bác ạ, theo em thì nó có thể là tăng lượt click. Nhưng người ta cũng sẽ đóng ngay mấy cái trang đó thức là quá ngắn cho 1 lần click, càng không tốt. Hơn nữa đặt vào địa vị người bị như thế sẽ thấy rất khó chịu, rồi họ sẽ chẳng muốn vào web của mình nữa đâu.

Đang tải...