Quảng cáo Khai giảng khóa học thiết kế websie bằng Wordpress tại Hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi kaiziz, 6/4/15.

1. kaiziz

kaiziz Đang làm quen

Một trong những điều kiện tiên quyết để bắt đầu với kinh doanh Online là việc sở hữu cho mình một trang web để từ đó hỗ trợ cho việc kinh doanh, quảng bá hình ảnh, xây dựng được thương hiệu cá nhân và nâng cao uy tín cá nhân. Hiện tại, Wordpress đang được sử dụng cực kì phổ biến vì nó là một công cụ rất tuyệt vời cho bạn có thể triển khai tất cả các ý tưởng mà mình có về các lĩnh vực trong cuộc sống như tin tưc, phim, ảnh, buôn bán...Bạn đang có một ý tưởng kinh doanh nhưng không có khả năng thuê dịch vụ thì Wordpress chính là lựa chọn số một của bạn và số vốn bạn bỏ ra cho nó là một khóa học xây dựng website bằng Wordpress.

NHƯNG LỢI ÍCH ĐẠT ĐƯỢC KHI THAM GIA KHÓA HỌC
    • Khóa học xây dựng website bằng Wordpress của chúng tôi không chỉ có lý thuyết suông mà được truyền đạt bằng chính kinh nghiệm thực tế của các chuyên gia giàu kinh nghiệm, nhiệt huyết và chuyên nghiệp.
    • Bạn sẽ thực sự hiểu rõ Website của mình qua khóa học Wordpress này, sẽ dễ dàng và chủ động hơn rất nhiều trong việc chỉnh sửa, xóa đi nỗi lo về việc thuê dịch vụ.
    • Thực hành ngay tại lớp học và đảm bảo rằng sau khi kết thúc khóa học bạn sẽ có cho mình một website riêng, chuyên nghiệp, chất lượng để tạo Blog, giới thiệu về doanh nghiệp, làm trang tin tức, bán sản phẩm.
    • Có khả năng sử dụng thành thạo mã nguồn mở (CMS) hiện tại đang rất phát triển hiện nay, chiếm số lượng rất lớn trên thế giới và bạn có thể dễ dàng thiết kế website bằng Wordpress một cách dễ dàng.
    • Chắc chắn bạn sẽ tiết kiệm được không ít tiền thiết kế website, cũng như tiết kiệm được thời gian trong việc phải chạy đi chạy lại nhờ hỗ trợ của các công ty thiết kế web.
    AI CÓ THỂ THAM GIA KHÓA HỌC
    • Tất cả những ai đang muốn tạo cho mình một trang web đầy đủ các tính năng từ tin tức cho đến bán hàng mà không cần biết gì về PHP, CSS, HTML.
    • Bạn muốn tạo thêm site vệ tinh hỗ trợ cho công việc làm SEO của mình và Wordpress chính là lựa chọn tuyệt vời.
    • Doanh nghiệp, cá nhân muốn tự vận hành, kiểm soát trang web của mình mà không cần nhờ đến bên thứ ba.
    • Các bạn đam mê Marketing Online, muốn tìm hiểu thêm về cách xây dựng website bằng Wordpress nâng cao kiến thức, kinh nghiệm và nâng cao cơ hội việc làm sau khi tham gia khóa học.
    GỌI NGAY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC ƯU ĐÃI LỚN NHẤT
    HOTLINE 01688.247.950
    Xem thông tin chi tiết: http://www.khoahocseo.vn/p/khoa-hoc-thiet-ke-website-wordpress.html

2. ngtringhia

ngtringhia Đang làm quen

một khóa Wordpress kéo dài bao lâu vậy bạn:longlanh:

3. xuanlocvn

xuanlocvn Lính mới

tiếc quá mình ở HN cơ, ko học được rồi, có khóa nào ở hn ko bạn?

4. chuyennhaaq

chuyennhaaq Lính mới

Mình nghĩ nên học php trước để lấy kiến thức nền, chứ học luôn php thì hơi vội

5. sea031282

sea031282 Đang làm quen

Mình cũng đang tìm một lớp để học ở Hà Nội, ông anh bảo tự nghiên cứu nhưng nhiều cái thấy cũng khó khó hỏi anh mình thì không dám hỏi.

6. boychung2006

boychung2006 Đang làm quen

Khóa học này chắc chỉ làm được blog thôi đúng ko bạn, chứ không lập được một web theo mẫu thiết kế được phải không?

7. hoahuynh64

hoahuynh64 Lính mới

nếu thiết kế đơn giản, không cần phải đi học làm gì

Đang tải...