Quảng cáo Không thể bỏ qua một chiếc máy đánh xi giày công sở

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi quangfan12, 6/9/18.

1. quangfan12

quangfan12 Lính mới

Tầng 4, Tòa nhà Hàn Việt, 203 Minh Khai, Hà Nội
    Những công ty, doanh nghiệp không thể thiếu những chiếc máy đánh xi giày để làm đẹp cho đôi giày của mình. Những điều bạn sắp đọc dưới đây tôi đảm bảo sẽ rất hữu ích cho bạn. Hãy đọc đên dòng cuối cùng nhé.

>> Nên đọc: http://hanhtinhxanh.com.vn/may-danh-giay-tu-dong-van-phong.html

Mách bạn chọn lựa được máy đánh giầy (Máy đánh xi giày) công sở phù hợp.

Máy đánh giày công sở có rất nhiều lợi ích như vậy thì phải lựa chọn như thế nào để hình hảnh công ty, cơ quan, khách sạn của mình quảng bá tốt hơn?

Nếu bạn muốn mua để dùng cho các xí nghiệp, cơ quan hoặc công ty, văn phòng thì chúng tôi khuyên bạn nên chọn những loại Máy đánh xi giày tự động kích thước lớn, ngoài công dụng đánh bóng giày máy còn có chức năng quảng bá sản phẩm, thương hiệu của bạn cực kỳ hữu hiệu.

Dòng máy đánh giày công sở nhỏ gọn và giá rẻ nhất hiện nay đó là Máy đánh xi giày Sakura. Sakura là thương hiệu nổi tiếng của Nhật bả, sản phẩm chất lượng cao, chất liệu làm bằng thép không rỉ, tốc độ vòng quay của rất lớn. Do vậy chỉ trong 60s là bạn có thể đánh tan mọi vết bẩn và làm sạch bóng đôi giày của mình.

Máy đánh xi giày SAKURA SKR- S1. Máy được thiết kế 4 chổi thông minh trong đơ có 2 chổi đánh bụi bẩn và 2 chổi đánh bóng. Máy được thiết kế màu vàng sang trọng kết hợp với gỗ và thép không rỉ tạo lên độ bền chắc chắn cho máy. Dung tích hộp chứa xi của máy lên tới 200ml, đủ lớn dùng cho mộ văn phòng. Đặc biệt sản phẩm đang có giá rẻ nhất hiện nay, chỉ với 3 triệu là bạn đã có một chiếc máy hoàn hảo cho văn phòng của mình.

LƯU Ý KHI CHỌN MUA MÁY ĐÁNH GIÀY

Máy đánh xi giày hiện nay là một sản phẩm khá quen thuộc đối với chúng ta, nó được sử dụng rộng rãi cho tất cả mọi người đặc biệt là phái mạnh hay trong các hộ gia đình hoặc trong những khách sạn, cơ quan văn phòng, cao ốc.
    Nhưng để chọn cho mình được những loại máy đánh giầy tốt nhất và phù hợp với nhu cầu sử dụng, Hôm nay công ty Hải Minh chúng tôi xin được phép đưa ra những gợi ý giúp bạn chọn mua được những máy đánh giày ưng ý nhất nhé.
    Lưu ý khi chọn mua máy đánh giầy
    Về giá cả : Có nhiều loại máy đánh giầy như máy đánh giầy cầm tay mini có giá dao động khoảng 400.000 tới 1000.000, còn máy đánh giầy gia đình thì dao động khoảng từ 2 tới 6 triệu và máy đánh giầy dùng trong các cơ quan xí nghiệp có thể là 10 hay 16 triệu tùy vào kích thước, tính năng hay nguồn gốc sản xuất của các loại máy đánh giầy chính hãng giá rẻ.
    Dựa vào mục đích sử dụng: Bạn cần phải biết được mục đích bạn mua Máy đánh xi giày để dử dụng cho mục đích như thế nào? Dùng cho cá nhân hay gia đình hay trong các cơ quan, văn phòng, khách sạn.
    Vị trí đặt máy đánh giày: Nếu như với mục đích bạn sử dụng cá nhân thì hẳn máy đánh giầy cầm tay mini sẽ là sản phẩm phù hợp nhất với bạn vì nó được thiết kế gọn nhẹ, chi phí thấp và thuận tiện cho việc mang đi mang lại, thậm chí bạn có thể mang đi theo khi du lịch thoải mái. Còn nếu như bnaj muốn mua Máy đánh xi giày đặt ở nhà, cạnh cái tủ đựng giầy cho tất cả các thành viên trong gia đình thì bạn nên mua máy đánh giầy SILROAD tự động CX- 1016BA chẳng hạn, với thiết kế cỡ vừa rất tiện lợi và sang trọng, giá cả phải chăng. Hay là bạn muốn mua máy đánh giầy công sở dùng trong các cao ốc ăn phòng, khách sạn,… thì bạn nên chọn một số loại máy đánh giầy tự động SILROAD CX-1106FA, CX-1106GA hay máy đánh giày SHINY GHN G5, G1 với kich thước lớn khá đẹp để bạn đặt dưới sảnh tòa nhà, cơ quan, ngoài chức năng đánh giầy bạn còn có thể quảng bá sản phẩm, thương hiệu của mình ở tranh quảng trên thân máy đánh giầy.
    Nếu bạn đã có một chút hứng thú về chiếc máy đánh xi giày thì hãy đặt hàng ngay tới Hành Tinh Xanh để chúng tôi làm thỏa mãn bạn nhé.
    >> Xem thêm: http://hanhtinhxanh.com.vn/may-danh-giay-tu-dong-gia-dinh-loai-nho.html

Đang tải...