Khuyến mại khủng từ Webhostface

Thảo luận trong 'Coupon/Khuyến mãi' bắt đầu bởi HOSTTOP1, 21/12/13.

1. HOSTTOP1

HOSTTOP1 Đang làm quen

Hôm nay dạo qua trang hostreview để kiểm tra kết quả của lượt bình chọn những nhà cung cấp hosting chất lượng nhất năm 2013 vô tình mình vớ được anh chàng này trong danh sách bình chọn.
    http://www.
    Càng hấp dẫn hơn nữa anh chàng này còn đang khuyến mại giảm giá có 14$/năm với gói hosting cơ bản ( signle 1 domain ) và 20,14$ cho gói hosting cao cấp ( xem hình nhé )
    Thằng này có Server tại SignleHope - một nhà cung cấp cloude server cực kỳ chất ( Nằm trong Top 5 nhà cung cấp chất lượng nhất năm 2013). Mình khoái chí và cũng đã đăng ký một thằng để dùng vì nó...rẻ quá mặc dù hosting hiện tại vẫn còn nhiều cái...chưa dùng hết.
    Các bạn có thể test tại đây nhé: http://www.tuyenvu.net hoặc Ping IP xem tốc độ thế nào, mình thấy được đấy chứ (Full 100% CPU ).
    Có điều anh nào ham thông số thì hơi buồn vì thấy nó có 20Gb dung lượng nhưng chừng đó dùng đến bao giờ cho hết ( chứ như Gator nói Unlimited mà cho có 100.000 file ) - đừng hoa mắt bởi dung lượng nhé.
    Suport thì rất ok, sáng tới giờ mình chat hỏi nó trên giời dưới bề về host mà nó trả lời tuốt.... chấm cho nó 9/10
    Nếu ban nào cần hosting thì mình nghĩ đây là dịp tốt bời mình thấy giá nó hạt dẻ quá...
    P/s: Sau khi đăng ký thành công bạn có thể giúp mình gửi một email từ email bạn đăng ký tới địa chỉ : [email protected] với nội dung này được không ?
    : "I was introduced to your service from email address: [email protected]"
    Rất chân thành cảm ơn và mình sẽ tặng lại bạn một món quà ý nghĩa nếu bạn ( Thesis Framework 2.1.6 Premium Skins ) giúp mình điều này ( m sẽ có 1 tháng lưu trữ miễn phí được cộng thêm vào tài khoản )
    Trân trọng !

2. phamvu251

phamvu251 Đang làm quen

Nhìn cũng thèm nhưng mà m nhiều hosting quá rồi:D

3. HOSTTOP1

HOSTTOP1 Đang làm quen

Mình cũng tương đối nhiều nhưng cơ mà nó rẻ quá ham nên lại làm gói nữa....nhưng dùng nói chung là thích thật, load nhanh và trâu nữa..

4. carymich

carymich Đang làm quen

Nhiều thì bán lại mình 1 em nào

5. HOSTTOP1

HOSTTOP1 Đang làm quen

Bạn mua một em full manager cho mình với giá hạt dẻ như này không hơn là mua lại của mình ah. Hơn nữa hosting nó mang các thông tin cá nhân hơi bị..."tế nhị" nên chấc là khó sang nhượng đấy
    :shoot:

6. HOSTTOP1

HOSTTOP1 Đang làm quen

Bác cần mua em mua giúp thôi, hem bán ....hi.
    Có 20,14$ thôi nhé....hạt dẻ

Đang tải...