Lỗi lòng của những người làm seo

Thảo luận trong 'Tối ưu hóa On-Page' bắt đầu bởi dienlanhhanoi, 7/1/13.

1. dienlanhhanoi

dienlanhhanoi Đang làm quen

Chào toàn thể các bác !

Trong khi làm SEO các bác nghĩ những gì, các bác muốn những gì ?

Ai cũng nghĩ làm SEO nhanh lên top và từ khóa được bền vững đúng không, nhưng để lên top được không hề dễ chút nào để lên được top 1, Khi lên top 1 thì không hề đơn giản.

Từ khi em tham gia các diễn đàn SEO cũng học hỏi được rất nhiều điều, thảo luận, trợ giúp, hỏi đáp lẫn nhau. Đã thảo luận thì tất nhiên sẽ tranh cãi lẫn nhau, mà đã tranh cãi với nhau chỉ bằng kiến thức SEO bác nói như vậy không đúng, bác làm như vậy rất tốt. Trong thảo luận thì ai cũng vậy đúng ko. Em chưa bao giờ hỗn xược với ai, chưa bao giờ bị mọi người ghét vậy mà cuộc đời chớ chêu.

Từ khi em làm từ khóa " sua binh nong lanh, sua may giat " site http://suamaygiat115.com , http://suabinhnonglanh.codienlanhbachkhoa.net khoảng mấy tháng ở quê vợ sinh nở cũng SEO được 2 từ đó lên top 1 nhằm phục vụ cho lĩnh vực sửa bình nóng lạnh hay sửa máy giặt của em, Nó lên được tầm 2 tháng công việc cũng không có nhiều nhưng em cũng vẫn miệt mài làm SEO cho lĩnh vực em.

Tưởng rằng đến mùa đông làm về máy giặt, bình nóng lạnh được kiến tiền nuôi vợ nuôi con, em thì mới lấy vợ năm ngoái cũng được 1 cháu 3 tháng tuổi, ai cũng biết không làm gì thì lấy gì nuôi được vợ được con.

Nhưng ai ngờ làm mấy tháng trờ đến ngày hái quả thì không biết có làm bác nào ghét em hay không, bác ddos toàn bộ website của em, bác ấy cứ ddos tấn côn website em liên tục làm tất cả từ khóa em đến hôm nay tụi hết, từ khóa em cũng đã lên được top 1,2 hết vậy mà đến giờ hái quả thì bị tấn công ddos làm tụt từ khóa, đến giờ từ khóa tụt thì làm sao mà có được công việc để làm, không làm việc thì làm gì có tiền nuôi vợ nuôi con.

Hôm nay tuy rằng từ khóa em mấy hết tuy rằng cũng rất là bức xúc nhưng nếu bác nào có ghen ghét gì em thì cũng đừng phá hoại website của em nữa, tất cả đều là mồ hôi và là cần câu cơm của cả gia đình. Bài viết này của em chỉ mang tâm trạng và lỗi buồn của chính bản thân và gia đình nhằm đánh thức tỉnh bác nào ddos website của em, em cũng chắc chắn rằng bác cũng biết em còn 1 site http://suadieuhoa115.com đang top 2 từ sửa điều hòa, Tuy bác ấy chưa sờ đến những chắc 1 ngày cũng sẽ sờ đến nó, em mong rằng bài viết này thức tỉnh những suy nghĩ xấu về em trong đầu của bác ấy.

Em khương ! Trân trọng xin lỗi toàn thể anh em diễn đàn SEO, có gì sai xót mong anh em bỏ qua.

Nguồn : http://forum.idichvuseo.com/hoi-dap...g-nguoi-lam-search-engine-optimization-10895/

Bài viết có gì sai xót xin phép admin và các Mod đừng delete bài của em.

2. ngocdung9x

ngocdung9x Lính mới

Lỗi lòng là gì bạn ơi?

3. hehe.olala

hehe.olala Đang làm quen

chơi sấu người khác thì có ngày bị người khác chơi lại thôi .

4. maiditim

maiditim Super Moderator Super Moderator

Kỹ thuật giật Title ư............................

5. vnskills02

vnskills02 Đang làm quen

Chăm chỉ sẽ thành công. mình đã làm seo nhiêu. đã lên top, đã bị phạt và mình chốt lại là làm seo ngoài các kỹ thuật cơ bản thì chăm chỉ là yếu tố quết định.

6. it121hanhtinhxanh

it121hanhtinhxanh Đang làm quen

chăm chỉ là yếu tố quyết định

Đang tải...