Mã code cho hộp live chat

Thảo luận trong 'Hỗ trợ về mã nguồn làm Forum' bắt đầu bởi thuongngoc, 27/9/14.

1. thuongngoc

thuongngoc Banned Tài khoản đã bị khóa

Mình vừa thuê thiết kế xong 1 website về nội thất. noithatvanphongonline.com, mình đang muốn tạo thêm một hộp live chat nhưng chưa hiểu rõ về code cho lắm. nhờ các bác chỉ giáo giúp ạ.
    Mong mọi ngừoi góp ý nhé

2. batgioi69

batgioi69 Đang làm quen

Giờ thấy hay sài purechat chấm com, vô đăng ký acc xong nó cho cái java script copy vô thẻ <body> trong source web là xong, phần còn lại là online trên web của nó chờ có người chat thôi. Cơ mà nếu làm SEO thì cái này làm out link ra và làm giảm tốc độ load website.

3. adsformn

adsformn Đang làm quen

Live chat thường được viết bằng ngôn ngữ chung với website (site php thì live chat cũng php) kết hợp với các hàm jquery ajax. Nó không đơn giản là nói đại loại vài câu thì có thể hiểu rõ. Do đó nếu bạn chưa từng có kinh nghiệm về live chat thì mình khuyên bạn nên dùng các bộ mã nguồn Live chat miễn phí. Không biết host bạn hỗ trợ php không? Nếu có thì mình đề nghị Live Helper Chat hoặc Crafty Syntax Live Help. Cái Live Helper Chat là bộ mã nguồn live chat miễn phí tốt nhất hiện nay theo nhận định của mình, có gần như đầy đủ tính năng như các bộ mã nguồn live chat thương mại khác.

4. mailong90

mailong90 Đang làm quen

Mình add vào thấy load chậm thế là bỏ luôn

Đang tải...