Mình cần giúp đỡ về hosting bythost !

Thảo luận trong 'Các kĩ năng quản lý website' bắt đầu bởi vuongcao92, 11/6/13.

1. vuongcao92

vuongcao92 Đang làm quen

mình dùng hosting free của bythost tên miền của mình là www.vuongcao.byethost24.com ,tự nhiên hnay mình vào nó có cái thông báo như là hết hạn,gì gì đó,các bạn có thể truy cập theo tên miền thì sẽ biết,site này mình xây dựng rất vất vả,nên bây h bị đóng cửa thì sẽ rất tiếc,bạn nào biết cách mở chỉ cho mình với :(.không thì công của mình từ trước đến h công cốc mất

2. vuongcao92

vuongcao92 Đang làm quen

cảm ơn bạn,mình cũng nghĩ là nó xóa rồi,vì mình gõ theo tên miền đó,Rất tiếc! Google Chrome không thể tìm thấy vuongcao.byethos24.com,thông báo như thế này

3. truongyeuphuong

truongyeuphuong Lính mới

mình vào thì thấy nó chuyển hướng :(
    chia buồn cùng bạn.
    mình nghĩ. Nếu bạn muốn thực sự phát triển thì đừng dùng như tên miền kiểu như vậy, rất bấp bênh

4. paparazzi_vn1

paparazzi_vn1 Đang làm quen

Bạn này do đăng ký free cái host của nó, nên mới có cái sub-domain như thế. Hàng free thì lúc nào cũng giới hạn, chỉ cần ngồi refesh cái trang liên tục nó cũng nói mình xài vượt giới hạn CPU của nó :D

Xin chia buồn, tài khoản của bạn mình nghĩ là còn trên hệ thống của nó, nhưng có điều bạn phải bỏ ra 1~2$ để sử dụng thêm 1 tháng (gói thấp nhất) của nó, backup lại dữ liệu rồi biến thôi. Bạn cứ gửi ticket để hỏi cho rõ nhé. Good luck

5. vuongcao92

vuongcao92 Đang làm quen

ừ,cảm ơn bạn,tiếc quá ban à

Đang tải...