phpBB Muốn tại thêm 1menu ở cuối trang diễn đàn phpbb làm thể nào nhỉ các bác???

Thảo luận trong 'Hỗ trợ về mã nguồn làm Forum' bắt đầu bởi jioncarter, 14/5/13.

1. jioncarter

jioncarter Lính mới

tình hình là em cũng đang tìm hiểu về mấy vụ forum và thấy cái phpbb dễ cài đặt nên em cũng đã thử, nhưng sau khi cài thì không thấy trong ACP phần thêm Link footer menu - nên em muốn tạo thêm 1 cái menu nữa ở cuối trang.

Các bác có ai biết chỉ em với - em mới tìm hiểu về PHPBB nên ko rành gì về MOD cả các bác hướng dẫn luôn = hình ảnh thì tốt . em đang thử nghiệm trên trang
    Các Pro giúp em với nha em xin cảm ơn.

Rất xin lỗi vì em phải sửa cái bài này dài dài 1 chút vì google báo liên kết kém chất lượng cho nên BQT cho em viết khúc dưới này hơi lung tung một tý.

Tiện tay giới thiệu luôn bên em là dịch vụ diệt mối , diệt côn trùng gây hại.

Phòng chống mối chuyên nghiệp cho công trình xây dựng.
    Nhận bán thuốc diệt mối giao hàng tận nhà ở TPHCM.

TPHCM là khu vực đông dân cư nhất cả nước , với địa hình bằng phẳng và khí hậu ổn định thích hợp cho các tác nông nghiệp ( có cả vườn ao truồng trong bài này luôn )

Với ưu thế là trung tâm văn hóa - chính trị - xã hội của khu vực phía nam , TP Hồ Chí Minh càng ngày càng phát triển.
    Khu vực này chịu ảnh hưởng đậm của nhiệt đới nóng ẩm quanh năm = > Mối mọt phát sinh rất nhiều => phải diệt mối là quá chuẩn đúng không các bác.

Phương pháp xử lý mối bằng bả được trung tâm nghiên cứu khoa học Việt Nam phát minh ra với chi phí vật liệu thấp , nguồn nhiên liệu có sẵn trong nội đĩa => giá thành loại hóa chất này rất rẻ.

Thôi viết đến đây mỏi tay rồi cho em xin phép nghỉ nhé các anh trong BQT

Chỉnh sửa cuối: 5/11/14
Đang tải...