Nhờ anh em VNW làm giùm mình form khảo sát về chất lượng dịch vụ đăng ký tên miền

Thảo luận trong 'Domain & các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi kimandn, 17/7/12.

1. kimandn

kimandn Lính mới

:) Tình hình là mình đang cần thông tin về cảm nhận của khách hàng khi sử dụng dịch vụ tại các nhà đăng ký tên miền Việt Nam. Các bạn hoàn tất giùm mình phiếu khảo sát nhé. Mình xin chân thành cảm ơn :D

Link form khảo sát: https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dGFxM29FdkM2OHZGbW5BMU9WaU1iVkE6MQ#gid=0

Do mình mới vào diễn đàn nên nếu có post bài sai quy định mong mod lượng tình, có gì pm cho mình mình sẽ sửa lại. :longlanh:

Một lần nữa mình xin cảm ơn.

Chào thân ái và quyết thắng :byebye:

2. babyinternet

babyinternet Administrator

Đã điền phiếu khảo sát cho bạn, không biết có quà không nhỉ :D
    Mà mình cũng muốn hỏi là bạn đang khảo sát cho công ty nào hoặc làm báo cáo nghiên cứu thị trường ?

3. kimandn

kimandn Lính mới

Cảm ơn bạn nhiều! :D Quà thì mình không có, nhưng sau này mình sẽ vào chém gió trên đây mỗi ngày (vì mình ko rành về web nhưng cũng làm admin còi vài trang ^^ ), hy vọng sẽ góp phần nhỏ làm diễn đàn ngày càng xôm tụ keke :D. Mình làm khảo sát độc lập để có cái nhìn tổng quan, còn công ty mình đang làm cũng là registrar và HP.

Đang tải...