Nhờ giúp lỗi vỡ giao diện khi chuyển domain

Thảo luận trong 'Wordpress' bắt đầu bởi boyneu, 25/3/16.

1. boyneu

boyneu Lính mới

Em đã up code wordpress lên hosting web demcucre dot com và chạy ngon lành cành đào
    Bây giờ em nén nguyên code đó, cùng dữ liệu đó sang domain tongkhodem dot com , đã chỉnh sửa thay đổi hết trong file functions.php, trong bv_options , trong wp_config.php, chỉnh sửa link web trong phần quản lý admin . Vậy mà trang chủ mới bị lỗi hoàn toàn, hiển thị sai bố cục, thiếu nội dung. Các bác vào trang chủ 2 trang đó thì biết, đặc biệt khi vào trang danh mục con thì lại giống nhau không bị lỗi gì ?
    Liệu có thủ thuật giải mã hóa lỗi này không nhỉ

Các bác giúp nhé :lay:

2. babyinternet

babyinternet Administrator

Đang lỗi không khai báo function check_theme_footer nên không thấy gì hết. :hehe:
    P/S: chắc theme này lượm trên mạng bị cài backlink nên gỡ ra rồi gây lỗi đúng không.

3. boyneu

boyneu Lính mới

Theme em mua đàng hoàng bác à :love:, chỉ có điều bên đó họ mã hóa link footer trỏ về web họ em xóa :bomno: , họ lại mã hóa bán 1 code wordpress 1 tên miền.
    Cuối cùng sau 1 hồi mò thì cũng ra được cái lỗi ở file wp-content/themes/wp_shop/inc/functions/widget_woo.php

Tuy nhiên lại bị lỗi khi click vào danh mục sản phẩm bị loạn, bị trắng xóa ( lúc chưa sửa không sao ) :nemta:

Bác giúp em lỗi này đc ko nhỉ

4. boyneu

boyneu Lính mới

oh cuối cùng thì em cũng đã sửa ok hết rồi, tập tành wordpress mệt phết #:-s

:byebye::byebye::byebye:

Đang tải...