SEO từ khóa "tủ sấy quần áo" 3 tháng vẫn chưa đổi link

Thảo luận trong 'Hỏi đáp/Thảo luận SEO/SEM' bắt đầu bởi tikiviet, 7/1/16.

1. tikiviet

tikiviet Lính mới

Nhờ các bạn cao thủ SEO giúp em với ah

Tình hình là em SEO từ khóa "tủ sấy quần áo" SEO củng được gần 3 tháng, với khoản 100k link rồi, nhưng không hiểu vì sao cái link em SEO nó không lên top trên google mà nó hiện một cái link khác lạ hoắc. Em củng không biết giải thích tại sao luôn. Các cao thủ tư vấn em chuyển cái link hiẹn đàn top 10 về cái link em đang SEO được ko ạ.

Vì em ko chèn được link nên nhờ anh chị xem dùm em cái link ở chử ký với ạ. web em ziki ạ

cảm ơn anh chị

2. evnbay

evnbay Lính mới

Bạn cần điều hướng link đang lên top về link đich mà mình cần SEO là được. Link kia lên được cũng vì khi bạn đi link chèn về từ khóa kia nhiều quá nên mới vậy !H chỉ cần điều hướng lại link là ok.

3. gamehayst

gamehayst Đang làm quen

Trong mắt Gôgle thì link lên top fù hợp hơn cả. Bạn thử chỉnh sửa theo mẫu của cái url lên top đó nhé. Chú ý fân bố lại % anchor tẽt sao cho hợp lý là Okey ngay

4. Hoang Long

Hoang Long Đang làm quen

Mình nghĩ là bạn điều hướng link chưa đúng. Bạn xem lại cách đi link của site bạn xem ntn

5. boychung2006

boychung2006 Đang làm quen

chắc bạn nhầm lẫn thế nào thồi chứ 100k link là ngon lắm rồi đó. Nếu bạn đặt đúng anchor text và đúng link của bạn trỏ về thì đương nhiên lên thôi.

6. 4ntyLov3

4ntyLov3 Đang làm quen

Soi lại xem tại sao URL kia lại lên top, onpage, backlink, nội dung, mật độ từ khóa... rồi đánh giá lại URL của mình. Nếu như không được thì bạn redirect URL kia về nếu thấy có thể nhé

7. phuongxoan

phuongxoan Đang làm quen

Bạn mua textlink là có chứ sao, 100k link chứ 1 triệu link vẫn có mà :) Cái chính là giờ google đã khác xưa nhiều lắm rồi, không còn cái thời kỳ ông nào đai gia link là len top hết đâu, giờ cần link chất , phải phù hợp đa dạng :flame:

8. tikiviet

tikiviet Lính mới

không tin pác check dùm mình đi, không phải 100k link mà 112k link đó bạn, mà ko top nổi, và cái từ "tủ sấy quần áo" nó ko nhận đúng link nữa hic hic

Đang tải...