Show hết ra trang chủ (theme)

Thảo luận trong 'Wordpress Plugins' bắt đầu bởi giaitriandroid, 18/4/13.

1. giaitriandroid

giaitriandroid Lính mới

Em chào toàn thể anh chị em Vnwebmaster ! em có một cái wap làm bằng wp, có một vấn đề mà rất mong đc anh chị em trên diễn đàn giúp em với !!

đó là giờ em có một thủ mục ở trên hoting có chứ các file đuôi là : apk, jar, jad, ipa Anh em có cách nào có thể show nó ra trang chủ của theme đc không ?
    yêu cầu: chỉ hiện Tên file, dung lượng file, và một nút để tải xuống cái file đang hiện đó !

em cảm ơn anh chị dd nhiều !!

2. giaitriandroid

giaitriandroid Lính mới

có ai biết giúp em với ! hay có cái plugin nào không chỉ em với ! !thanks !!

3. wp-pro

wp-pro Đang làm quen

Cách 1: Bạn làm thủ công, với mỗi file cứ tự liệt kê hết các thông số đó ra và link tải vào html :smoke:.
    Cách 2: Dùng code tự động liệt kê. Cái này hơi mất thời gian và khó hướng dẫn nên mình nhận làm trực tiếp trên site của bạn nhé! Đấu giá 150k :hehe:

4. 8xdesign

8xdesign Cảnh sát thôn - Spam cẩn thận =_+

Vấn đề là bạn muốn hiển thị kiểu đó, sẽ ko ra tên chính xác nếu cho tự lấy name của file :-? Cái này đơn giản tích hợp thêm file manager và tùy biến. Tuy nhien cái này ko hay cho lắm :-?

Theo ý kiến cá nhân tạo thành từng bài viết sẽ đưa được nội dung cho người đọc, thế mới hấp dẫn, Còn viết dạng đó rất đơn giản, Xài acf rồi viết tích hợp vào theme wp là ok

5. giaitriandroid

giaitriandroid Lính mới

cảm ơn mọi người đã đưa ra nhiều phương an cho mình !! hông ai hưỡng dẫn hay có cái plugin nào nhỉ !! chán quá 1!

Đang tải...