Số lượng textlink ở blogspot

Thảo luận trong 'Link Building - Xây dựng liên kết' bắt đầu bởi thuongnv, 4/12/14.

1. thuongnv

thuongnv Đang làm quen

Tình hình là em SEO cả tháng nay mà key cứ nằm ở trang 2 trang 3 thứ hạng 11 mà nó ko chịu leo qua trang 1, do đợt trước xây dựng blog em chèn khá nhiều text link, cụ thể là khoảng 42 textlink cho 1 dự án, hồi đó từ khóa lên ầm ngồi mà cười nhăn răng, qua đợt cập nhật chúng nó nhảy lung tung y như chơi trốn tìm, lúc chỗ này khi chỗ khác, em cố gắng đi mạng xã hội viết bài mới ... nhưng cả tháng nay chẳng có gì khả quan, hiện e mới mua một số textlink của mấy trang gov, nên giờ e muốn gỡ mấy textlink e đặt trên blogspot vì e nghi ngờ bác Gâu Gồ đã để ý và chém nó, mọi người thấy e làm vậy có ổn không, cho em ý kiến với ạ.

Cảm ơn mọi người nhiều.

2. manhken

manhken Đang làm quen

đúng đấy. só lượng text link của bạn quá nhiều không chất lượng mà còn bị bác google để ý tới. bạn nên gỡ bỏ bớt đi.

3. venusland149

venusland149 Đang làm quen

chắc không phải vậy chứ, mình cũng seo blogspot mà, link out không quá 100 là được, chứ blog nào chả nhiều link out giống nhau

4. truongsinhnb

truongsinhnb Đang làm quen

Mình thấy dạo này google làm sao ý từ khóa làm mãi mà vẫn cứ giữ nguyên vị trí ko lên ko xuống phát chán lên
    Còn dính petigum trước thì vẫn ko lên nổi hic

5. 0camxuc

0camxuc Đang làm quen

Càng ít link uot càng tốt nhé bạn, nếu là blog vệ tinh thì chỉ cần để trang 2 là khỏe rồi

6. nguyentrangphongem

nguyentrangphongem Đang làm quen

mình thấy bạn quá nhồi nhét với số lượng textlink lớn và đã bị anh GG để ý rồi thì bạn nên chỉnh sửa kẻo mình nghĩ nó mất tích hẳn chư không còn ở trang 2 hay trang 3 đâu nhé

7. trannam1993

trannam1993 Đang làm quen

giờ việc bạn đặt text link ở blogspot nó không có nhiều ý nghĩa lắm. Backlink trỏ về không chất lượng lắm chứ không dân seo có thể làm 15 cái blogspot mỗi ngày ấy chứ cần gì phải đi link hả cậu. Mua link ở các trang gov hay edu cũng khá được nhưng mà phí duy trì lại khá là cao đấy mình nghĩ bạn nên cân nhắc việc này!

8. ngokiemtuan

ngokiemtuan Đang làm quen

blogeer về nhìu củng ko tốt đâu bạn , cái chính là các blog đó có chất lượng hay ko ,nêu ko chất lượng thì nhìu link về củng như ko à , bạn nên đa dạng hóa thêm link trỏ về trang web của bạn nửa như thế tốt hơn là chi làm 1 mình blogger

9. aprowin156

aprowin156 Đang làm quen

số lượng text link khi nào site của bạn thực sự mạnh rồi thì hãy bắt đầu đặt link nhiều là tôt nhất

10. VanRang

VanRang Banned Tài khoản đã bị khóa

mới thì cứ từ từ là hợp lý, chứ mới mà đặt lung tung là coi chừng bị ra đảo

11. moonlight

moonlight Đang làm quen

blogger thì bác cứ đặt thoải mái ý không bị phạt đâu mà sợ

12. taplamseohn

taplamseohn Banned Tài khoản đã bị khóa

mình cũng đặt link text link cho tầm gần 40 cái blogspot :D. Hiện tại thì chưa có vấn đề gì xảy ra cả. Bác thớt xem lại xem thế nào

13. boyhtql

boyhtql Đang làm quen

Mình cũng trường hợp như của bạn làm 1 -2 site vệ tinh - sau đó.. đặt backlink lên đó - được ít hôm - bị

xuống từ khóa - sau đó gỡ ra lại ngoi lên -- ngoi rồi đặt vào -- cuối cùng cũng ko hiểu sao... và cũng phân vân
    ko biết là lên đặt nên hay ko?

bác nào pro cho ý kiến tý ạ?

Nhiều lần đặt rồi gỡ đặt rồi gỡ - sau đó ko biết chính xác là có phải do cái blogspot ko Chất lượng Kéo Site xuống hay ko??

Đang tải...