StableHost giảm 50% trọn đời

Thảo luận trong 'Coupon/Khuyến mãi' bắt đầu bởi stephentruong, 20/6/13.

1. StableHost hiện đang khuyến mãi giảm 50% trọn đời Khi bạn đăng ký mới hay gia hạn hosting (recurring) sau này, sẽ chỉ tốn chi phí là 34.21$.

StableHost hiện được nhiều webmaster tin dùng vì chất lượng ổn định, support nhiệt tình, cpanel dễ dùng và một đặc điểm nửa là việc verify tài khoản ở StableHost đơn giản hơn nhiều so với các nhà cung cấp khác.

Với các coupon khác bạn chỉ được giảm giá lúc đăng ký nhưng với coupon này bạn được giảm giá 50% khi bạn gia hạn sau này và có hiệu lực đến suốt đời. Đây là cơ hội tốt để đăng ký StableHost với giá rẽ như vậy.

Đăng ký ngay trước khi Coupon hết hạn:
    Coupon giảm giá 50% trọn đời là: USYEARLY
    Truy cập: StableHost tại đây.
    Nếu bạn không biết cách đăng ký thế nào thì có thể tham khảo bài hướng dẫn phía dưới:
    Hướng dẫn chi tiết đăng ký StableHost giảm 50% trọn đời

Ngoài ra còn một số Coupon khác: Tổng hợp các coupon giảm giá mới nhất
    Chúc các bạn thành công!

2. không biết chừng nào coupon hết hạn nên anh em ai có nhu cầu thì tranh thủ nhé!

3. huynn

huynn Đang làm quen

Mình thấy StableHost giá cả rất hợp lý nhưng không biết tốc độ có nhanh ko bạn?

4. nguyenvantuan

nguyenvantuan Đang làm quen

Lại có đợt giảm giá hosting rồi, lúc mình cần thì chẳng giảm giá được tí nào cả. Giờ thì lại giảm giá nhiều thía không biết.

5. ABCShop

ABCShop Lính mới

Cuối cùng là giá bao nhiêu 1 gói... :D

6. luan152

luan152 Lính mới

Giá quá rẻ, hosting tại đây chất lượng đấy, tốc độ ổn định. Ngoài ra đang có khuyến mại giảm giá 75%, chỉ còn 17$/năm nhé.

7. duchieusale

duchieusale Lính mới

up qua! up lai!up len!

8. Giá hiện nay của gói này là 34.21$ nhé các bác. Nếu mình thì mình sẽ chọn giảm 50% trọn đời chứ không chọn giảm 75% vì sau này gia hạn cũng sẽ được giảm 50%. hehe :D

9. StableHost hiện nay chất lượng rất tốt, tốc độ ok và support rất nhiệt tình. Nhân cơ hội này bạn hãy mua cho mình một gói dùng thử đi nhé!

10. StableHost hiện nay chất lượng rất tốt, tốc độ ok và support rất nhiệt tình. Nhân cơ hội này bạn hãy mua cho mình một gói dùng thử đi nhé!

11. greengeekreview

greengeekreview Lính mới

ipage cũng đang khuyễn mãi 75% kìa chỉ còn có 1.99USD/tháng, hosting ipage có nhiều khuyến mãi như là
    tặng $100 Google AdWords

tặng $25 Yahoo!/Bing Search Marketing Credit

tặng $50 Facebook Advertising Credit

mọi người vào trang ipage reviews để coi thông tin cấu hình hosting của ipage

12. luan152

luan152 Lính mới

Ipage dùng ở VN quá chậm, mình đã phải cancel 1 lần!

13. greengeekreview

greengeekreview Lính mới

Vậy thì dùng hostgator đang có giảm giá 30%, cái này dùng thì khỏi chê rùi, mình đang xài cái này dung lượng và bandwidth unlimited, uptime 99%, tặng thêm 100USD google adwords và hỗ trợ thêm tool SEO attracta, click vào đây và điền coupon code HG30 để được giảm giá 30%

14. luan152

luan152 Lính mới

Tùy thôi, bạn nào xác định dùng lâu dài thì cứ 50% forever mà chiến, còn không thì sử dụng 75% mà test thử

Đang tải...