Thảo luận về domain PR7 tên miền đẹp giá 5 triệu

Thảo luận trong 'Hỏi đáp/Thảo luận SEO/SEM' bắt đầu bởi duongc48, 27/11/13.

1. duongc48

duongc48 Đang làm quen

Chào anh em, Pr cao luôn là nhân tố tích cực hỗ trợ SEO và cũng là mặt tiền để thu hút khách hàng. Từ khá lâu seoer đua nhau tăng pagerank google, alexa nhằm mục đích thu hút thành viên, người dùng và khách hàng. PR4,5 đã phổ biến tuy nhiên các domain Việt Nam có PR7,8,9 thì không nhiều. Ví dụ mới đây cậu em mình mới tậu được con PR9 tên miền mico.vn ngay lập tức thu hút truy cập khá khủng khiếp. Hôm nay mình chia sẻ một domain khá đẹp PR7 cho anh em:

Mình có tham gia bỏ thầu domain khachsan4sao.com tên miền này của Việt Nam có PR7 và đang được rao bán tại các nhà cung cấp tên miền quốc tế.

Hiện tại đã chốt danh sách và sẽ đấu giá trong hai ngày để trao tên miền. Theo kinh nghiệm của mình với domain PR7 đẹp như thế này thì làm gì cũng dễ kéo khách truy cập, bán textlink...vv.. Tuy nhiên nếu bác nào làm ở mảng du lịch, khách sạn, vé máy bay thì đây là tên miền quý.

Theo kinh nghiệm đấu giá của mình thì domain này sẽ đấu giá thành công trong phạm vi từ 150-200 usd. Bác nào muốn có domain này với giá 5 triệu thì đặt cọc cho mình 1 triệu vào tài khoản để mình nâng giá thầu. Nếu thành công mình sang tên miền này lại cho các bác và nhận nốt 4 triệu còn lại.

Nếu trong trường hợp mua hụt tên miền mình sẽ chuyển tiền lại cho các bác!
    Điện thoại: 0904091636 - 0928389866
    Email: dailongc@gmail.com
    Anh em ai chiến thì báo ngay hôm nay, chậm nhất sáng mai cho mình vì 3h đêm mai là hết thời gian bỏ thầu rồi nhé!

2. quangfan12

quangfan12 Lính mới

Tầng 4, Tòa nhà Hàn Việt, 203 Minh Khai, Hà Nội
    hình như tới tận bây giờ cũng chả ai quan tâm haha

Đang tải...