Thay đổi bản quyền footer

Thảo luận trong 'Wordpress' bắt đầu bởi nhatnnt1, 20/4/15.

1. nhatnnt1

nhatnnt1 Lính mới

Em xin chào mọi người, hiện nay em có 1 theme Education, e đã thiết kế xong hết, giờ chỉ còn phần footer em k thể thay đổi được. em đã thử tìm và đủ kiểu và kết quả điều hiện ra thông báo: "Please return following links to the footer: Designed by R4i SDHC 3DS, R4 3DS - Boutique en ligne officielle, thanks to: o2 signal boosters online, Nintendo 2DS - R43DSofficiel.com and r4i gold 3ds "

Mong mọi người giúp e xóa bỏ cái thông tin:
    Designed by R4i SDHC 3DS, R4 3DS - Boutique en ligne officielle, thanks to: o2 signal boosters online, Nintendo 2DS - R43DSofficiel.com and r4i gold 3ds

Đây là link download theme em cần sửa ạ: ssshttps://smthemes.com/download/education/
    Mong mọi người giúp đỡ...Em xin cảm ơn ạ! . Vì lí do em mới gia nhập không được post link, mong mọi người bỏ chứ sss trước chữ https gium e

Chỉnh sửa cuối: 20/4/15
  2. tom_ieu_jerry

tom_ieu_jerry Đang làm quen

Mình thường làm cách thủ công: bạn copy dòng chữ dưới footer rồi mở notepad++ sử dụng "Find in files" tìm với cụm từ bạn copy. Thấy ở file nào mình cảm thấy đúng thì mở file đó theo đường dẫn rồi sửa thôi

3. vytieubao

vytieubao Đang làm quen

bản quyền này có thay đổi dễ không các bác nhỉ em chưa biết

4. vuvps

vuvps Lính mới

Nếu là bình thường thì mình sẽ đọc thẳng source rồi remove đoạn code đó đi. Còn nếu bạn không có kinh nghiệm về lập trình thì có thể dùng CSS để display none đối tượng đó đi là xong việc thôi mà. Nên chọn cách 2 trong trường hợp của bạn.

5. blogstud1

blogstud1 Lính mới

Bạn cứ tìm dòng chữ đó rồi Copy vào phần Footer sau đó xóa thôi mà. Nếu không thì tạo một thẻ Div rồi cho nó ẩn đi hoặc sử dụng thẻ Nofollow cũng được

6. hyundaithd

hyundaithd Đang làm quen

Không khuyến khích nhưng mình sẽ gợi ý bạn thay đổi ở các file: function.php và js/smstheme.js

:-O

7. kientrucae

kientrucae Đang làm quen

Có nhiều theme không xóa được footer bạn ạ, cứ xóa là lỗi, không sửa theo cách thông thường được, đánh chấp nhận mua hoặc dùng cái theme khác thôi

8. hyundaithd

hyundaithd Đang làm quen

Bác chủ bán theme kết hợp nhiều phuơng thức mã hóa file js gây nhiễu, muốn xóa riêng các link thì phải mất thời gian đó :(

9. gamehayst

gamehayst Đang làm quen

Cái này bác vào cái tệp footer chỉnh là ra mà. Hoặc dùng f12 tìm tới chỗ code đó vào thay đổi là xong. thường nếu theme thì nó sẽ không có còn nếu có thì nó để bản quyền vì freee

Đang tải...